|
Post by bullitt on Jan 20, 2010 9:09:41 GMT 8
Sir Balian,
Ask ko lang mga what time nag start sa WSC?
Thanks!
|
|
|
Post by balian on Jan 20, 2010 9:18:11 GMT 8
kahapon sir bullitt ay 10am nag-start with 140 fights.
ngayon ay hindi ko pa alam kung anong oras mag-uumpisa.
|
|
|
Post by jov on Jan 20, 2010 11:45:29 GMT 8
WSC schedule.... ( araneta sched)
Event Date/Time: January 20, 2010 | Wednesday at 11:00AM, January 21, 2010 | Thursday at 11:00AM, January 22, 2010 | Friday at 11:00AM, January 23, 2010 | Saturday at 11:00AM,
day 2 results( nakuha ko s kabila)
DAY 2 (GROUB B) TOP WINNERS) JAN. 19
ENTRIES WITH TWO (2) WINS:
1 SCORPION/ OHANA/CHRIS JAMES
2 KARAMBA RM/ ENGR. RHEMY MEDRANO
3 GPC PIK PAK BOOM BABATNGON /RC/WO/GC
4 JU YARI KA AS/JAMES UY
5 BL TONO 2010-2 /TONO/BOY LECHON
6 OCTAGON APUNG TIAGO /GEMMY CORONEL
7 CAT PANIQUI EAGLE /CONG. PEPING C.
8 EYB AIR ASSAULT RED GEL /EDWIN B/A. BROS.
9 MM ANIMA SPRATH /MIMI ITCHON/TINY M.
10 10 V-TEX /VG LACSON
11 11 NICAVI/VG LACSON
12 BAGAY FARMVILL/BAGAY BROS/RICHARD M.
13 AA.OR-TACLOBAN-ANTIQUE-EDL-1/JY/BRAD P.
14 KIEFFER SAN LORENZO/SONNY LAGON
15 15 SUPER JADE/BOYET SISON/GENGEN/ASHLEY
16 BATIKAN SUPER CONDITIONER PELLETS/GA
17 FBJ- 2 / FERDIE BUENSALIDA
18 ARNIS MASTER KING ARTHUR/RAYMOND V.
19 CALAYAN SPARTANS - 1/MAYOR LLOPIS/RB
20 CMC GAMEFARM/CESAR CALVO
21 FIREBIRD ARZENA-2 / BIBOY ENRIQUEZ.GOY G
22 LB CANDELARIA APR 10 WINSLET-ORC-2/DL
23 THUNDERBIRD-3-STINGRAY/NENE ARANETA 2
ENTRIES WITH 1 1/2 WINS:
JMBR POWER PLAY/MARIO LAGULA NELSONB
KRISTINA/CANO DANIEL
G E MARO/MAYOR EDUARTE/MYR SOMERA
EM SUMMIT/ATTY. ED MORENO
ISUJUTA GROUP/MAYOR SALAZAR/GERALD
MAGIC ISLAND / VIC DIEZ
SUPER DAVEKIEFFER SAN LORENZO/SONNY
MILK & HONEY BOODS JL MAR 12 4-COCK/PA
THUNDERBIRD - 4- STINGRAY/NENE ARANETA
SWING TRIBUTE TO TONY TAN/TONY MARFORI
|
|
|
Post by joven on Jan 20, 2010 12:09:30 GMT 8
GROUP A SEMI FINAL SCHEDULE
START: 1 PM
TOTAL FIGHTS:93
good luck
|
|
|
Post by bullitt on Jan 20, 2010 13:21:10 GMT 8
kahapon sir bullitt ay 10am nag-start with 140 fights. ngayon ay hindi ko pa alam kung anong oras mag-uumpisa. Thank you sir
|
|
|
Post by balian on Jan 20, 2010 13:35:54 GMT 8
tanong lang... magsasagupa ba ang Group A winners VS Group B winners?... parang sa basa ko ay magkahiwalay ang FINALS ng Group A at B...
|
|
|
Post by bullitt on Jan 20, 2010 14:02:58 GMT 8
GROUP A SEMI FINAL SCHEDULE
START: 1 PM
TOTAL FIGHTS:93
good luck Thank you sir
|
|
|
Post by jov on Jan 20, 2010 14:14:02 GMT 8
tanong lang... magsasagupa ba ang Group A winners VS Group B winners?... parang sa basa ko ay magkahiwalay ang FINALS ng Group A at B... ganun nga pre, hiwalay. pero malalaman natin yan pagdating ng friday. pero kung magkahiwalay yan.. para sa akin mas exciting panoorin etong group A.
|
|
|
Post by bullitt on Jan 20, 2010 14:18:35 GMT 8
Sir Jov, kaya pala nagkaschedule ng friday...
Thanks for info:)
|
|
|
Post by kanipaan on Jan 20, 2010 14:43:35 GMT 8
thanks sa update bai jovs!
iba pala ang format ngayon... and i agree with you mas exciting ang mga entries sa group A.
pero magka alaman pa rin yan sa finals sa friday...
|
|
|
Post by jov on Jan 20, 2010 14:49:44 GMT 8
thanks sa update bai jovs! iba pala ang format ngayon... and i agree with you mas exciting ang mga entries sa group A. pero magka alaman pa rin yan sa finals sa friday... sa dami ng entries kaya siguro ganito ang format ngayon. sa araneta kasi di sila nagpapaabot ng hanggang umaga ang laban.
|
|
|
Post by kanipaan on Jan 20, 2010 14:50:26 GMT 8
WSC schedule.... ( araneta sched) Event Date/Time: January 20, 2010 | Wednesday at 11:00AM, January 21, 2010 | Thursday at 11:00AM, January 22, 2010 | Friday at 11:00AM, January 23, 2010 | Saturday at 11:00AM, bale anong event ba ngayon? elims pa rin ba or semi-final na?
|
|
|
Post by jov on Jan 20, 2010 15:23:36 GMT 8
Event Date/Time: January 20, 2010 | Wednesday at 11:00AM,- Semi-Final Group A January 21, 2010 | Thursday at 11:00AM,-Semi Final Group B January 22, 2010 | Friday at 11:00AM,- Final Group A January 23, 2010 | Saturday at 11:00AM,- Final Group B
|
|
|
Post by balian on Jan 20, 2010 15:32:43 GMT 8
Event Date/Time: January 20, 2010 | Wednesday at 11:00AM,- Semi-Final Group AJanuary 21, 2010 | Thursday at 11:00AM,- Semi Final Group BJanuary 22, 2010 | Friday at 11:00AM,- Final Group AJanuary 23, 2010 | Saturday at 11:00AM,- Final Group B
lalong dumadami ang sabungero... patibayan na lang sa puyat 'yan...
|
|
|
Post by balian on Jan 20, 2010 15:37:27 GMT 8
Sir Jov, kaya pala nagkaschedule ng friday... Thanks for info:) natamaan ang ating UNANG BUGSO
|
|